  • Tủ văn phòng Hòa Phát LUX1960-3B1
Liên hệ
Mã hàng: Lượt xem: 1621 Tình trạng: Còn hàng
HOTLINE
* Mô tả sản phâm:
Tủ văn phòng Hòa Phát LUX1960-3B1 thường dùng trong văn phòng làm việc, các công ty.
- Nhóm hàng: Tủ văn phòng Hòa Phát Hải Dương
- Đại lý độc quyền: Nội thất Hòa Phát Hải Dương
Sản phẩm chính hãng Hòa Phát, bảo hành 12 tháng.
* Thông số kỹ thuật:
- Rộng: 1200mm
- Sâu: 400mm
- Cao: 1960mm