  • Tủ tài liệu LEADER LE1960-3G4D
Tủ tài liệu LEADER LE1960-3G4DTủ tài liệu LEADER LE1960-3G4D
Tủ tài liệu LEADER LE1960-3G4D
Liên hệ
Mã hàng: Lượt xem: 1230 Tình trạng: Còn hàng
HOTLINE
* Mô tả sản phẩm:
- Đại lý độc quyền: Nội thất Hòa Phát Hải Dương
Sản phẩm chính hãng Hòa Phát, Bảo hành 12 tháng.
* Thông số kỹ thuật:
- Rộng: 1200mm
- Sâu: 400mm
- Cao: 1960mm