  • Bàn họp Fami CM2400H2
Bàn họp Fami CM2400H2
Bàn họp Fami CM2400H2
Liên hệ
Mã hàng: Lượt xem: 2824 Tình trạng: Còn hàng
HOTLINE
* Mô tả sản phẩm:
Bàn họp Fami CM2400H2  mặt bàn hình chữ nật, bề mặt phủ Laminate HP Hàn Quốc chống cháy, xước, thấm nước. Mặt bàn dày 63mm, có dán chỉ khác màu. Chân bàn dày 100mm. Hậu bàn dày 24mm. Mặt trong phủ Vinyl Hàn Quốc.
Bàn họp Fami CM2400H2 là dòng bàn họp sang trọng và đẳng cấp.
Bàn họp Fami CM2400H2 thường dùng cho phòng họp lớn trong các công ty, hội trường,...
- Sản phẩm chính hãng Nội thất Fami - Bảo hành 12 tháng
- Giá bán theo giá chỉ định của nhà máy.
- Sản phẩm của Nội thất Fami được phân phối qua đại lý ủy quyền: Nội thất Fami Hải Dương
* Kích thước:
- Dài: 2400mm
- Sâu:1200mm
- Cao: 760mm